



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: +255 718 794 311
+255 687 047 147

Baruapepe: ded@kyerwadc.go.tz
Tovuti: <http://www.kyerwadc.go.tz>

S.L.P 72,
KYERWA.

25/11/2023

TANGAZO

TANGAZO

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA ANAWATANGAZIA WAZAZI NA WALEZI WA WATOTO WENYE UMRI KUANZIA MIEZI 6 HADI MIEZI 59 KUWA KUTAKUWA NA KAMPENI YA UTOAJI NYONGEZA YA MATONE YA VITAMIN A, NA UPIMAJI HALI YA LISHE KWA WATOTO KUANZIA TAREHE 01/12/2023 MPAKA TAREHE 31/12/2023 KATIKA VITUO VYOTE VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA.

HUDUMA HIZI ZITATOLEWA KWA MAKUNDI YA UMRI UFUATAO;

- NYONGEZA YA MATONE YA VITAMINI A ITATOLEWA KWA WATOTO WENYE UMRI KUANZIA MIEZI 6 HADI MIEZI 59.
- UPIMAJI HALI YA LISHE KWA WATOTO WA UMRI KUANZIA MIEZI 6 HADI MIEZI 59.

MZAZI NA MLEZI MPELEKE MWANAO KUPATA HUDUMA HIZI MUHIMU KWA LENGU LA KUIMARISHA KINGA YA MWILI YA MTOTO, AFYA IMARA NA LISHE BORA IKIWA NI MOJA YA MAPAMBANO DHIDI YA UTAPIAMLO KWA WATOTO WENYE UMRI CHINI YA MIAKA MITANO.

LIMETOLEWA NA;

Stephano Ndabazi

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KYERWA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KYERWA