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TANGAZO

KUSUDIO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA
KUTUNGA SHERIA NDOGO YA LISHE, 2023

Kwa kuzingatia sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) Sura
ya 287 na kifungu cha 74(1) cha Kanuni za kudumu za Halmashauri
ya Wilaya ya Kyerwa, Mkurugenzi Mtendaji(W) anawatangazia
wananchi wote wa Wilaya ya Kyerwa kuwa, Halmashauri inakusudia
kutunga sheria Ndogo ya Lishe, 2023.

Rasimu ya Sheria Ndogo hiyo itapelekwa katika ofisi zote ishirini na
nne (24) za Watendaji wa Kata kwa aijili ya kutolewa maoni na ikiwa
kuna mwananchi yeyote atakayekuwa na pingamizi atatakiwa
kuliwasilisha ndani ya siku kumi na nne (14) baada ya tangazo hili.
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