



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA



# TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE, WAFANYABIASHARA, WAJASIRIAMALI NA WATOA HUDUMA WOTE NDANI NA NJE YA WILAYA YA KYERWA KUWA, KUTAKUWA NA MABADILIKO YA BEI YA USHURU WA MKUNGU WA NDIZI KUTOKA SHILINGI 280/= KWENDA SHILINGI 500/= KWA KILA MKUNGU WA NDIZI.

MALIPO YA KIWANGO KIPYA CHA USHURU WA NDIZI WA TSH: 500/= KWA KILA MKUNGU KITAANZA KUTOZWA RASMI KUANZIA TAREHE 01/01/2024 MAENEO YOTE YA WILAYA YA KYERWA.

TUNAOMBA USHIRIKIANO WENU KATIKA UTEKELEZAJI WA BEI MPYA KWA LENGU LA KUONGEZA MAPATO KATIKA HALMASHAURI YETU YA KYERWA ILI KUBORESHA HUDUMA ZA KIJAMII.

SACF. JAMES M. JOHN

MKURUGENZI MTENDAJI ( W )

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KYERWA