

OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA**  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: +255 686 397 972  
+255 754 422 764  
Barua : [ded.kyerwa@kagera.go.tz](mailto:ded.kyerwa@kagera.go.tz)

S .L.P 72 ,  
**KYERWA**  
22/03/2018

Kumbu Na: BF.45/499/021/17

**YAH :TANGAZO KWA WANANCHI WOTE KUHUSU MAOMBI YA VIWANJA  
KATIKA ENEO LA RUBWERA –KAGENYI ENEO NDANI YA MJI NA MAKAO  
MAKUU YA WILAYA YA KYERWA**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA, ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA AMEPIMA VIWANJA KATIKA ENEO LA **RUBWERA – KAGENYI**. HIVYO WAFIKE KUNUNUA FOMU ZA MAOMBI YA VIWANJA KUANZIA TAREHE **03/04/2018** HADI TAREHE **11/04/2018**.

**VIWANJA HIVYO VIKO KATIKA UJAZO MBALIMBALI KAMA IFUATAVYO :-**

1. UJAZO WA JUU (HIGH DENSITY)
2. UJAZO WA KATI (MEDIUM DENSITY)
3. UJAZO MDOGO (LOW DENSITY)

BEI YA KIWANJA KWA MITA MOJA YA MRABA NI KAMA IFUATAVYO:

s/na	Matumizi ya kiwanja	Gharama (Tshs)
1	Makazi	1500
2	Makazi na Biashara	2000
3	Housing Estate	2000
4	Taasisi	1800
5	Viwanda	4000
6	Vituo vya mafuta	6000

NB:Gharama hizo ni pamoja na maandalizi ya hatimiliki.

FOMU ZA MAOMBI YA VIWANJA ZINAPATIKANA KWA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA KWA GHARAMA YA **TSHS 10,000/=**

**GHARAMA HIZI ZA MAOMBI HAZITAREJESHA KWA MWOMBAJI.**  
ATAKAYESIKIA /ATAKAYESOMA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE  
**ARDHI NI MALI, ARDHI NI UCHUMI, WEKEZA SASA.**

Thomas A. Mahenge

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA.**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KYERWA**